Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha

PhotobucketPhotobucket

==Diễn đàn thông báo==new new
== Ảnh hot mùa hè xanh==new
==Thông báo BCH Hội Sinh viên==new
==Nội quy diễn đàn==
Photobucket
Nhớ nghỉ ngơi

Số lượt truy cập

Share

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
xuanduy91
Nhập Môn
Nhập Môn

Mã Sinh viên : 10 cdck020130

thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha Empty
Bài gửiTiêu đề: thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha   thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha Clock2Mon May 21, 2012 7:41 pm

]theo như mình thấy hội sinh viên trường mình thường hay diễn ra các hoạt động và nhiều những ngày lễ kỉ niệm. đồng thời trong thời gian săp tới trường mình có diễn ra hoạt động kỉ niệm 5 năm thành lặp hội sinh viên trường, nên mình có ý kiến chúng ta nên làm những móc khóa mang biểu tượng của hội sinh viên trường mình , để chúng ta có thể trao tặng cho những sinh viên tham gia những trò chơi trong kế hoạch hoạt động của trường mình, và hơn thế nữa ngày 9/6 tới chúng ta có tổ chức 1 số trò chơi cho sinh viên tham gia ngày kỉ niệm ( sinh nhật )của hội sinh viên trường nên chúng ta có thể trao tặng cho những sinh viên tham gia trò chơi suất sắc như vậy chúng ta vừa có thể mở rộng cho sinh viên biết thêm về hội sinh viên trường mình . và có thể tham gia nhiều hong trong các hoạt động của chúng ta săp tới. và trong chiến dịch mhx sắp tới chúng ta có thể lây đó làm wa tặng cho những đoàn viên của các xã mà mình đóng quân..... mình có ý kiến như vậy các bạn đọc và cho ý kiến nha.thank
NTL_blus
Cấp trứng
Cấp trứng
NTL_blus

Mã Sinh viên : 11D0040033

Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha   thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha Clock2Tue May 22, 2012 11:30 pm

hjhj. chắc chắn ùi.... phải ủng hộ cho BCH mổi người mổi cái mới được
huyphuc92
Cấp trứng
Cấp trứng

Mã Sinh viên : 10d0010065

Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha   thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha Clock2Wed May 30, 2012 6:16 pm

Tình hình lúc đó thi xong và về quê hết rồi ( 10cd ), chịu thôi. Nhưng còn để xem lịch học quân sự thế nào đã. :)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha   thông báo cho anh em biết và đóng góp ý kiến này nha Clock2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang