Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
SOFT phần mềm cho các bác đây.

PhotobucketPhotobucket

==Diễn đàn thông báo==new new
== Ảnh hot mùa hè xanh==new
==Thông báo BCH Hội Sinh viên==new
==Nội quy diễn đàn==
Photobucket
Nhớ nghỉ ngơi

Số lượt truy cập

Share

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
huyphuc92
Cấp trứng
Cấp trứng

Mã Sinh viên : 10d0010065

SOFT phần mềm cho các bác đây. Empty
Bài gửiTiêu đề: SOFT phần mềm cho các bác đây.   SOFT phần mềm cho các bác đây. Clock2Fri Jun 01, 2012 8:10 pm

Link tổng hợp: http://www.mediafire.com/#h75z37kczr5hs

Gồm có:

1:WinRar 4.11 full crack
Chắc không cần nói các bác cũng biết, WinRar là phần mềm nén-giải nén ( thương mại ).
Tuy nhiên tỉ số nén của WinRar không cáo lắm.

2: KGB nén file với tỉ số nén cực cao
Là phần mềm miễn phí hoàn toàn, có khả năng nén file với tỉ số nén cực cao, theo quảng cáo thì nó có thể nén một file ofice 450Mb thành 1.47Mb... Đã test thử, nén rất " Khiếp " nhưng lâu quá ( khoảng hơn 6h cho file ofice 2010 749Mb và với 1 con Core i3 ).

3:Crack win7 với Windows Loader
Hiện tại dừng tại bản 2.1
Soft này giả lập bản quyền slic 2.1 trên BIOS, cho phép update thoải mái ( cho đến khi MS phát hiện được thì ta GHOST lại win...hjhj )
Tuy nhiên việc giả lập slic 2.1 trên BIOS nên sẽ làm giảm hiệu năng máy. Cách khác là MOD lại BIOS của cái computer yêu quý của bạn hoặc unlock slic 2.1, các bạn có thể tham khảo:http://www.vn-zoom.com/f228/hot-nhan-mod-bios-slic-2-1-cho-ace-forum-vn-zoom-904141.html
Mình unlock slic cho con lap của mình rồi, ngon lắm. Tuy nhiên khởi đầu thì cứ dùng crack cho an toàn, nhanh, gọn.

4:USB disk security
Tình hình là con lap cưng của các bạn có thể bị " bệnh ' vì mấy cái USB không rõ lai lịch, USB disk security sẽ làm bạn yên tâm phần nào.

5:IDM 6.11 full crack
Khỏi nói thêm, ai cũng cần cái này. Full crack nha, nếu có bản mới sẽ update ngay.

6:Chống phân mảnh ổ cứng
Đĩa cứng trong quá trình hoạt động có thể bị phân mảnh, làm truy suất dữ liệu chậm. Soft này sẽ giúp các bạn phần nào. Soft hoàn toàn miễn phí mà lại mạnh.

7:Your uninstall
Việc cài và gỡ bỏ phần mềm là việc thường xảy ra, tuy nhiên việc Uninstall từ Control panel của windows sẽ không gỡ bỏ tận gốc mà vẫn để lại một số thư mục rác và các tệp rác trong regedit, dẫn đến truy suất dữ liệu chậm.
Soft này mới nhất 2012 ( hiện tại ), có key bản quyền. Chú ý là cài online nha, cập nhật update luôn ấy mà.

8:Ashampoo ghi đĩa DVD
Soft này không kém Nero đâu nha, với lại có giao diện tiếng Việt ( kém English như tớ xài cái này cho khỏe :) hjhj )

9:Your cam 5
Hỗ trợ cho cái Webcam của bạn, soft này ngon lắm. Nhưng hơi nặng tí, hjhj, lap dạo này cấu hình cao hết rồi, chạy soft này dư sức, chỉ lo cho mấy chiếc lap cũ thôi.

10: Microsoft Math
Bản 32bit
Bản 64bit

Phần mềm giải toán, vẽ đồ thị của MS. Soft này như một chiếc Casio VIP, cho phép giải toán và vẽ đồ thị rất tuyệt ( tất nhiên cũng có giới hạn ).
Phù hợp cho các bạn năm 1 để giải toán ma trận, các bạn học điên dùng soft này vẽ đồ thị điện áp rất ngon, các nghành khác chưa biết ứng dụng thế nào. hjhj

11: Autocad 2007:

MD5 CHECKSUM: A2956EE1C3303FD405A8177335A89258
SHA-1 : 13B6473DBCE62E3C37388F7F403293449D51E791

Part 1
Part 2
Part 3

12: auto cad 2008:

MD5 CHECKSUM: 721035678F539148D6EF5A9385167511
SHA-1 : 29C230067E5DC543797BBBEF7BBAE881FAFBB749

Các bạn xài thử link của me.zing nhé, tốc độ download nhanh lắm. Mình up có tí xíu là xong, nhanh thiệt.

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4

13: Lạc Việt 2012:

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4

14: Tell me more english 10: 5G6 nhé. Soft này học tiếng anh ngon lắm đó, chỉ là có kiên trì học không thôi. MÌnh cũng cố học được tí là nản nản rồi! :(
Soft này không cần crack, chỉ cần cài Demol tools để chạy đĩa ảo là xài ak.

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6
Part 7
Part 8
Part 9
Part 10
Part 11
Part 12
Part 13
Part 14
part 15
Part 16
Part 17
Part 18
Part 19
Part 20
Part 21
Part 22
Part 23
Part 24

Sẽ update thêm các phần mềm khác. Các soft có nhiều part, down về các bạn dùng mã MD5 để kiểm tra mình down file có bị lỗi không nhé.

Tình hình là edit bài khó quá, giật gân, nản thật[url=http://me.zing.vn/apps/sharefile?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» GOOD____________KHO PHẦN MỀM__________GOOD
» Phần mềm hay cho dân điện đây :)